WP Courses LMS - en to pa_IN translation catalogue (296 entries)

en:  Upgrade to Premium
pa_IN:  ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ 'ਤੇ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ

en: A Specific Course
pa_IN: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕਲਾਸ

en: A Specific Lesson
pa_IN: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਟਿੱਪਣੀ

en: A Specific Module
pa_IN: ਇੱਕ ਖਾਸ ਮੋਡੀਊਲ

en: A Specific Quiz
pa_IN: ਇੱਕ ਖਾਸ ਕਵਿਜ਼

en: activate to sort column ascending
pa_IN: ਵਧਦੇ ਹੋਏ ਕਾਲਮ ਨੂੰ ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ

en: activate to sort column descending
pa_IN: ਘਟਦੇ ਕਾਲਮ ਨੂੰ ਕ੍ਰਮਬੱਧ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ

en: Add Answer
pa_IN: ਜਵਾਬ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add Module
pa_IN: ਮੋਡੀਊਲ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add New
pa_IN: ਨੈੱਟ

en: Add New Course
pa_IN: ਨ੍ਯੂ ਟ੍ਰੈਡ

en: Add Requirement
pa_IN: ਖੋਜ ਦੀ ਲੋੜ

en: Add to Cart
pa_IN: ਠੇਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਪਾਓ

en: All
pa_IN: ਸਾਰੇ

en: All Badges
pa_IN: ਸਾਰੇ ਬੈਜ

en: All Categories
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: All Certificates
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

en: All Courses
pa_IN: ਸਾਰੇ ਟੈਸਟ

en: All Courses <span class="wpc-admin-separator"></span>
pa_IN: ਸਾਰੇ ਕੋਰਸ<span class="wpc-admin-separator"></span>

en: All Emails
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਈਮੇਲਾਂ

en: All Emails <span class="wpc-admin-separator"></span>
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਈਮੇਲਾਂ<span class="wpc-admin-separator"></span>

en: All Lessons
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪਾਠ

en: All Quizzes
pa_IN: ਸਾਰੇ ਕਵਿਜ਼

en: All Settings
pa_IN: ਸਾਰੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: All Students
pa_IN: ਸਾਰੇ വിദ്യാർത്ഥികൾ

en: All Teachers
pa_IN: ਸਾਰੇ ਅਧਿਆਪਕ

en: Alphabetical
pa_IN: ਅਲਫੈਬਰਿਕ

en: and create a course
pa_IN: ਅਤੇ ਇੱਕ ਕੋਰਸ ਬਣਾਓ

en: and create one or more lessons
pa_IN: ਅਤੇ ਇੱਕ ਜਾਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਾਠ ਬਣਾਓ

en: Answers
pa_IN: ਜਵਾਬ

en: Any Course
pa_IN: ਕ੍ਰੈਸ਼ਰ

en: Any Lesson
pa_IN: ਕਿਸੇ ਵੀ ਟਿੱਪਣੀ

en: Any Module
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਮੋਡੀਊਲ

en: Any Quiz
pa_IN: ਕੂਜ਼

en: Are you sure you'd like to submit this quiz?  You cannot undo this action.
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ 'ਤੇ ਇਹ ਕਵਿਜ਼ ਦਰਜ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਅਣਡੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ।

en: Attempts Remaining
pa_IN: ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਬਾਕੀ ਹਨ

en: Award Badges
pa_IN: ਅਵਾਰਡ ਬੈਜ

en: Award Certificates
pa_IN: ਅਵਾਰਡ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

en: Back
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Back to Quiz
pa_IN: ਕਵਿਜ਼ ’ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Background Color
pa_IN: ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਦਾ ਰੰਗ

en: Badges
pa_IN: ਟੈਟੂ

en: Breadcrumb Trail
pa_IN: ਬਰੈੱਡਕ੍ਰੰਬ ਟ੍ਰੇਲ

en: Categories
pa_IN: ਵਰਗ

en: Certificates
pa_IN: ਟੈਟੂ

en: Click "add requirement" to add your first requirement
pa_IN: ਕਲਾ 'ਅੱਠ ਦੀ ਲੋੜ' 'ਅੱਠ ਦੀ ਲੋੜ' 'ਅੱਠ ਦੀ ਲੋੜ' 'ਅੱਠ ਦੀ ਲੋੜ

en: Colors
pa_IN: ਰੰਗ

en: Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ

en: Comments cannot be empty.
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ।

en: Completed
pa_IN: ਪਾਲਤੂ

en: Completed Button
pa_IN: ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਬਟਨ

en: Completed Percent
pa_IN: ਪੂਰੀ ਪ੍ਰਿੰਟ

en: Completes
pa_IN: ਪਾਲਤੂ

en: Completions
pa_IN: ਸੰਪੂਰਨਤਾਵਾਂ

note: id
en: Connected Courses
pa_IN: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤੇ ਕੋਰਸ

en: Connected Lessons / Quizzes
pa_IN: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤੇ ਸਬਕ / ਕਵਿਜ਼

en: Connected Teachers
pa_IN: ਜੁੜੇ ਅਧਿਆਪਕ

en: Connected WooCommerce Products
pa_IN: ਕਨੈਕਟ ਕੀਤੇ WooCommerce ਉਤਪਾਦ

en: Contact
pa_IN: ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ

en: Container Margin
pa_IN: ਕੰਟੇਨਰ ਮਾਰਜਿਨ

en: Container Padding
pa_IN: ਕੰਟੇਨਰ ਪੈਡਿੰਗ

en: Continue
pa_IN: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Correct Answer
pa_IN: ਸਹੀ ਜਵਾਬ

en: Course
pa_IN: ਕੋਰਸ

en: Course Categories
pa_IN: ਕੋਰਸ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: Course Category
pa_IN: ਕੋਰਸ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Course Counters
pa_IN: ਕੋਰਸ ਕਾਊਂਟਰ

en: Course Details
pa_IN: ਕੋਰਸ ਟਿੱਪਣੀ

en: Course Difficulties
pa_IN: ਲੰਬਾਈ ਦੀ कठिनाइयों

en: Course Difficulty
pa_IN: ਲੰਬਾਈ困難

en: Course Name
pa_IN: ਕੋਰਸ ਦਾ ਨਾਮ

en: Course Order
pa_IN: ਕੋਰਸ ਆਰਡਰ

en: Course Order <span class="wpc-admin-hide"></span>
pa_IN: ਕੋਰਸ ਆਰਡਰ<span class="wpc-admin-hide"></span>

en: Course Search
pa_IN: ਕੋਰਸ ਖੋਜ

en: Courses
pa_IN: ਕਲਾਸ

en: Courses Per Page
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਪੰਨਾ ਕੋਰਸ

en: Courses Powered by
pa_IN: ਟੈਟੂ ਕੰਟਰੋਲ

note: Description of the plugin
en: Create unlimited courses on your WordPress website with WP Courses LMS.
pa_IN: Wp Courses LMS ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ Wordpress ਵੈਬਸਾਈਟ 'ਤੇ ਲੰਬਾਈ ਕਲਾਸ ਬਣਾਉਣ ਲਈ.

en: Dashboard
pa_IN: ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ

en: Dashboard <span class="wpc-admin-separator"></span>
pa_IN: ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ<span class="wpc-admin-separator"></span>

en: Date
pa_IN: ਟੈਟੂ

en: Default
pa_IN: ਵਿਕਲਪ

en: default
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ

en: Define badges:
pa_IN: ਬੈਜ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Define certificates:
pa_IN: ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Define messages:
pa_IN: ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਨੂੰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Define requirements and automatically award badges as soon as your users achieve them.
pa_IN: ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਆਪਣੇ ਆਪ ਬੈਜ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ।

en: Define requirements and automatically award certificates as soon as your users achieve them.
pa_IN: ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਸਵੈਚਲਿਤ ਤੌਰ 'ਤੇ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ।

en: Define requirements and automatically trigger emails as soon as your users achieve them.
pa_IN: ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਈਮੇਲਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਟਰਿੱਗਰ ਕਰੋ।

en: Define requirements:
pa_IN: ਲੋੜਾਂ ਨੂੰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Delete Requirement
pa_IN: ਲਾਈਨ ਲਾਈਨ

en: Design
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਈਨ

en: Design Options
pa_IN: ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਵਿਕਲਪ

en: Details
pa_IN: ਵੇਰਵੇ

en: Difficulty
pa_IN: ਮੁਸ਼ਕਲ

en: Display
pa_IN: ਡਿਸਪਲੇ

en: Display collection of courses:
pa_IN: ਕੋਰਸਾਂ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display modules as opened
pa_IN: ਮੌਡਿਊਲ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾਣ 'ਤੇ ਡਿਸਪਲੇ ਕਰੋ

en: Display number of courses:
pa_IN: ਕੋਰਸਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display number of lessons:
pa_IN: ਪਾਠਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਦਿਖਾਓ:

en: Display Options
pa_IN: ਡਿਸਪਲੇ ਵਿਕਲਪ

en: Display the breadcrumb trail on lesson pages
pa_IN: ਪਾਠ ਦੇ ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਬਰੈੱਡਕ੍ਰੰਬ ਟ੍ਰੇਲ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the completed lesson button and completed lessons progress bar on lesson pages
pa_IN: ਪਾਠ ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਪਾਠ ਬਟਨ ਅਤੇ ਮੁਕੰਮਲ ਕੀਤੇ ਪਾਠ ਪ੍ਰਗਤੀ ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the course search input on the course archive page
pa_IN: ਕੋਰਸ ਆਰਕਾਈਵ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਕੋਰਸ ਖੋਜ ਇਨਪੁਟ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the login button in the course and lesson toolbar.
pa_IN: ਕੋਰਸ ਅਤੇ ਪਾਠ ਟੂਲਬਾਰ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਬਟਨ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Display the number of lessons, modules and quizzes while viewing single course details.
pa_IN: ਸਿੰਗਲ ਕੋਰਸ ਦੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਪਾਠਾਂ, ਮਾਡਿਊਲਾਂ ਅਤੇ ਕਵਿਜ਼ਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Display user profile and progress:
pa_IN: ਉਪਭੋਗਤਾ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਅਤੇ ਪ੍ਰਗਤੀ ਦਿਖਾਓ:

en: Displays a custom restricted lesson message for logged out users on lesson pages
pa_IN: ਪਾਠ ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਲੌਗ ਆਉਟ ਕੀਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਕਸਟਮ ਪ੍ਰਤਿਬੰਧਿਤ ਪਾਠ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: Displays a list of specific courses, lessons or teachers
pa_IN: ਟੈਟੂ ਕਲਾ ਦੇ ਇੱਕ ਕਿਸਮ ਦੇ, ਟੈਟੂ ਕਲਾ ਦੇ, ਜ ਟੈਟੂ ਕਲਾ ਦੇ

en: Email
pa_IN: ਈਮੇਲ

en: Email Address
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Enter a Course Description Here
pa_IN: ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਟੈਟੂ ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Enter a lesson description here
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦੀ ਪੋਸਟ ਕਰੋ ਇੱਥੇ

en: Enter a module description here
pa_IN: ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਮੋਡੀਊਲ ਵੇਰਵਾ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Enter a Teacher Description Here
pa_IN: ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਅਧਿਆਪਕ ਵੇਰਵਾ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Entries
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Filtered from a total entry count of
pa_IN: ਫਿਲਟਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਇੱਕ ਪਾਲਤੂ ਪਾਲਤੂ

en: Find additional learning resources below:
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਵਾਧੂ ਸਿੱਖਣ ਦੇ ਸਰੋਤ ਲੱਭੋ:

en: First
pa_IN: ਪਹਿਲੀ

en: Fix Course Toolbar to the Top
pa_IN: ਕੋਰਸ ਟੂਲਬਾਰ ਨੂੰ ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਫਿਕਸ ਕਰੋ

en: Fixed Course Toolbar Offset from Top
pa_IN: ਫਿਕਸਡ ਕੋਰਸ ਟੂਲਬਾਰ ਸਿਖਰ ਤੋਂ ਆਫਸੈੱਟ

en: Follow these steps to setup your first course:
pa_IN: ਆਪਣਾ ਪਹਿਲਾ ਕੋਰਸ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹਨਾਂ ਕਦਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ:

en: Font Size
pa_IN: ਫੌਂਟ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: FULL TUTORIALS:
pa_IN: ਪੂਰੇ ਟਿਊਟੋਰੀਅਲ:

en: General
pa_IN: ਜਨਰਲ

en: General Options
pa_IN: ਆਮ ਵਿਕਲਪ

en: General Settings
pa_IN: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: General Typography
pa_IN: ਆਮ ਟਾਈਪੋਗ੍ਰਾਫੀ

en: Get Premium
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: hasn't viewed any lessons yet.
pa_IN: ਕੋਈ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੋ

en: Help
pa_IN: ਮਦਦ ਕਰੋ

en: Hi
pa_IN: ਹੈਲੋ

en: Last
pa_IN: ਪਿਛਲੇ

en: Last Viewed Lesson
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਟਿੱਪਣੀ

en: Last Viewed Quiz
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਟੈਟੂ Quiz

en: Leave a Comment
pa_IN: ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਛੱਡੋ

en: Lesson
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Lesson Archive
pa_IN: ਪਾਠ ਪੁਰਾਲੇਖ

en: Lesson Name
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦਾ ਨਾਮ

en: Lesson Order
pa_IN: ਪਾਠ ਆਰਡਰ

en: Lesson Order <span class="wpc-admin-hide"></span>
pa_IN: ਪਾਠ ਆਰਡਰ<span class="wpc-admin-hide"></span>

en: Lesson Restriction
pa_IN: ਟੈਟੂ ਕੰਟਰੋਲ

en: Lesson Restriction Options Disabled if Membership Level(s) Checked
pa_IN: ਜੇਕਰ ਸਦੱਸਤਾ ਪੱਧਰਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਪਾਠ ਪਾਬੰਦੀ ਵਿਕਲਪ ਅਯੋਗ ਹਨ

note: id
en: Lesson Video
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਵੀਡੀਓ

en: Lessons
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Level
pa_IN: ਸਾਈਨ

en: LINKS:
pa_IN: ਲਿੰਕ:

en: Loading...
pa_IN: ਲੋਡ ...

en: Log In
pa_IN: ਲਾਗਿਨ

en: Log in
pa_IN: ਲੋਡ In

en: Login
pa_IN: ਲਾਗਿਨ

en: Login Button
pa_IN: ਲੌਗਇਨ ਬਟਨ

en: Make a new page called something like "Courses"
pa_IN: "ਕੋਰਸ" ਵਰਗਾ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪੰਨਾ ਬਣਾਓ

en: Make sure to link the lesson(s) to the previously created course
pa_IN: ਪਾਠ(ਆਂ) ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਬਣਾਏ ਗਏ ਕੋਰਸ ਨਾਲ ਲਿੰਕ ਕਰਨਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ

en: Manage Course Lessons
pa_IN: ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਟੈਟੂ

en: Mark Completed
pa_IN: MARK ਪੂਰੀ

en: Max Page Width
pa_IN: ਅਧਿਕਤਮ ਪੰਨਾ ਚੌੜਾਈ

en: Messages
pa_IN: ਸੁਨੇਹੇ

en: Modules
pa_IN: ਮੋਡਲ

en: Modules opened
pa_IN: ਮੋਡੀਊਲ ਖੋਲ੍ਹੇ ਗਏ

en: Most Active Users
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਰਗਰਮ ਉਪਭੋਗਤਾ

en: Name
pa_IN: ਨਮੂਨਾ

en: Newest
pa_IN: ਨਿਯਮਤ

en: newest
pa_IN: ਸਭ ਤੋਂ ਨਵਾਂ

en: Next
pa_IN: ਅੱਗੇ

en: Next Lesson
pa_IN: ਅਗਲਾ ਲੰਬਾਈ

en: Next lesson
pa_IN: ਅਗਲਾ ਪਾਠ

en: Next Question
pa_IN: ਅਗਲਾ ਸਵਾਲ

en: No data available in table
pa_IN: ਟੈਟੂ ਵਿੱਚ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ ਹੈ

en: No matching records found
pa_IN: ਨੈੱਟਵਰਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਕਸ਼ਾ

en: No more than 12 possible answers per question are allowed
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀ ਸਵਾਲ 12 ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੰਭਵ ਜਵਾਬਾਂ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No results
pa_IN: ਕੋਈ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ

en: No Results.
pa_IN: ਕੋਈ ਨਤੀਜਾ ਨਹੀਂ।

en: None
pa_IN: ਨਹੀ ਹੈ

en: none
pa_IN: ਨਹੀ ਹੈ

en: Number of courses that display per page in the course archive
pa_IN: ਕੋਰਸਾਂ ਦੀ ਸੰਖਿਆ ਜੋ ਕੋਰਸ ਆਰਕਾਈਵ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀ ਪੰਨਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: Oldest
pa_IN: ਮੱਧ

en: One or more of the courses that this lesson is connected to must be connected to a WooCommerce product in order to be purchasable.
pa_IN: ਇੱਕ ਜਾਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕੋਰਸ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਇਹ ਪਾਠ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣਯੋਗ ਹੋਣ ਲਈ ਇੱਕ WooCommerce ਉਤਪਾਦ ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Options
pa_IN: ਵਿਕਲਪ

en: or
pa_IN: ਜ

en: Page Container Background Color
pa_IN: ਪੰਨਾ ਕੰਟੇਨਰ ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Page Container Margin
pa_IN: ਪੰਨਾ ਕੰਟੇਨਰ ਹਾਸ਼ੀਆ

en: Page Container Padding
pa_IN: ਪੰਨਾ ਕੰਟੇਨਰ ਪੈਡਿੰਗ

en: Page Width
pa_IN: ਪੰਨਾ ਚੌੜਾਈ

en: Paste the following shortcode in the page:
pa_IN: ਪੰਨੇ ਵਿੱਚ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਨੂੰ ਚਿਪਕਾਓ:

en: Percent
pa_IN: ਪ੍ਰਿੰਟ

en: Please fill in your email address before submitting a comment.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਟਿੱਪਣੀ ਦਰਜ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਭਰੋ।

en: Please fill in your name before submitting a comment.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਟਿੱਪਣੀ ਦਰਜ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਭਰੋ।

en: Please select an answer for question
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਚੁਣੋ

en: Please upgrade to Premium to use this functionality.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸ ਕਾਰਜਕੁਸ਼ਲਤਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਵਿੱਚ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ।

en: Popular Courses by % Viewed or Completed
pa_IN: ਦੇਖੇ ਗਏ ਜਾਂ ਪੂਰੇ ਕੀਤੇ ਗਏ % ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਕੋਰਸ

en: Post Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਪੋਸਟ ਕਰੋ

en: Premium Feature
pa_IN: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Prev
pa_IN: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ

en: Prev lesson
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਪਾਠ

en: Prev Question
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਸਵਾਲ

en: Preview
pa_IN: ਝਲਕ

en: Previous
pa_IN: ਪਿਛਲੇ

en: Previous Lesson
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਟਿੱਪਣੀ

en: Pricing
pa_IN: ਕੀਮਤ

en: Primary Color
pa_IN: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਰੰਗ

en: Processing...
pa_IN: ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ...

en: Progress
pa_IN: ਵਿਕਾਸ

en: Purchase Course
pa_IN: ਕੋਰਸ ਖਰੀਦੋ

en: Purchased
pa_IN: ਖਰੀਦਿਆ

en: Question
pa_IN: ਸਵਾਲ

en: Quiz
pa_IN: ਕਵਿਜ਼

en: Quiz Results
pa_IN: ਕਵਿਜ਼ ਨਤੀਜੇ

en: Quiz Successfully Saved
pa_IN: ਕੁਇਜ਼ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Quizzes
pa_IN: ਕਵਿਜ਼

en: Read More
pa_IN: ਹੋਰ ਪੜ੍ਹੋ

en: Register
pa_IN: ਕਾਪੀਰਾਈਟ

en: Requirements
pa_IN: ਗਾਹਕ

en: Rest API
pa_IN: ਬਾਕੀ API

en: Restart Quiz
pa_IN: ਕਵਿਜ਼ ਰੀਸਟਾਰਟ ਕਰੋ

en: Restriction
pa_IN: ਲੰਬਾਈ

en: Result
pa_IN: ਨਤੀਜਾ

en: Score
pa_IN: ਸਕੋਰ

en: Scores
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Search
pa_IN: ਟੈਟੂ

en: Search Courses
pa_IN: ਖੋਜ ਕੋਰਸ

en: Secondary Color
pa_IN: ਸੈਕੰਡਰੀ ਰੰਗ

en: Sets the margin for the main container that wraps every WP Courses template page including course archives, single lesson, single course, etc.
pa_IN: ਮੁੱਖ ਕੰਟੇਨਰ ਲਈ ਹਾਸ਼ੀਏ ਨੂੰ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕੋਰਸ ਆਰਕਾਈਵਜ਼, ਸਿੰਗਲ ਪਾਠ, ਸਿੰਗਲ ਕੋਰਸ, ਆਦਿ ਸਮੇਤ ਹਰੇਕ WP ਕੋਰਸ ਟੈਮਪਲੇਟ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਲਪੇਟਦਾ ਹੈ।

en: Sets the maximum page width for all WP Courses templates such as the course archive, single course and single lesson templates.  Set in px or %.  For example 1080px or 80%.
pa_IN: ਸਾਰੇ WP ਕੋਰਸ ਟੈਮਪਲੇਟਸ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕੋਰਸ ਆਰਕਾਈਵ, ਸਿੰਗਲ ਕੋਰਸ ਅਤੇ ਸਿੰਗਲ ਲੈਸਨ ਟੈਮਪਲੇਟਸ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੰਨੇ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ। px ਜਾਂ % ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ਕਰੋ। ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ 1080px ਜਾਂ 80%।

en: Sets the offset in px from the top of the page for the fixed mobile toolbar (if enabled above).  This will need adjusting if your theme has a fixed menu at the top of the screen.
pa_IN: ਫਿਕਸਡ ਮੋਬਾਈਲ ਟੂਲਬਾਰ ਲਈ ਪੰਨੇ ਦੇ ਸਿਖਰ ਤੋਂ px ਵਿੱਚ ਔਫਸੈੱਟ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ (ਜੇ ਉੱਪਰ ਯੋਗ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ)। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੀ ਥੀਮ ਦਾ ਸਕ੍ਰੀਨ ਦੇ ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਮੀਨੂ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਐਡਜਸਟ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

en: Sets the padding for the main container that wraps every WP Courses template page including course archives, single lesson, single course, etc.
pa_IN: ਮੁੱਖ ਕੰਟੇਨਰ ਲਈ ਪੈਡਿੰਗ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕੋਰਸ ਆਰਕਾਈਵਜ਼, ਸਿੰਗਲ ਪਾਠ, ਸਿੰਗਲ ਕੋਰਸ, ਆਦਿ ਸਮੇਤ ਹਰੇਕ WP ਕੋਰਸ ਟੈਮਪਲੇਟ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਲਪੇਟਦਾ ਹੈ।

en: Sets the page width for all WP Courses templates such as the course archive, single course and single lesson templates.  Set to % to stay mobile-friendly.  For example 80%.
pa_IN: ਸਾਰੇ WP ਕੋਰਸ ਟੈਮਪਲੇਟਸ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕੋਰਸ ਆਰਕਾਈਵ, ਸਿੰਗਲ ਕੋਰਸ ਅਤੇ ਸਿੰਗਲ ਲੈਸਨ ਟੈਮਪਲੇਟਸ ਲਈ ਪੇਜ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਮੋਬਾਈਲ-ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਲਈ % 'ਤੇ ਸੈੱਟ ਕਰੋ। ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ 80%.

en: Sets the primary and secondary colors for overall WP Courses styling.
pa_IN: ਸਮੁੱਚੇ WP ਕੋਰਸ ਸਟਾਈਲਿੰਗ ਲਈ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਅਤੇ ਸੈਕੰਡਰੀ ਰੰਗ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Sets the size of all H1 Headers in WP Courses Templates.  This includes lesson titles, course titles and more.  Set in px or em.  For example 32px or 1em.
pa_IN: WP ਕੋਰਸ ਟੈਂਪਲੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ H1 ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਦਾ ਆਕਾਰ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਪਾਠ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ, ਕੋਰਸ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। px ਜਾਂ em ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ਕਰੋ। ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ 32px ਜਾਂ 1em.

en: Sets the size of all H2 Headers in WP Courses Templates.  This includes course titles in course archives.  Set in px or em.  For example 32px or 1em.
pa_IN: WP ਕੋਰਸ ਟੈਂਪਲੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ H2 ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਦਾ ਆਕਾਰ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਰਸ ਆਰਕਾਈਵ ਵਿੱਚ ਕੋਰਸ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। px ਜਾਂ em ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ਕਰੋ। ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ 32px ਜਾਂ 1em.

en: Sets the size of all H3 Headers in WP Courses Templates.  This includes lesson titles on the profile page.  Set in px or em.  For example 32px or 1em.
pa_IN: WP ਕੋਰਸ ਟੈਂਪਲੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ H3 ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਦਾ ਆਕਾਰ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਪਾਠ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। px ਜਾਂ em ਵਿੱਚ ਸੈੱਟ ਕਰੋ। ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ 32px ਜਾਂ 1em.

en: Settings
pa_IN: ਸਥਿਤੀ

en: Settings <span class="wpc-admin-separator"></span>
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ<span class="wpc-admin-separator"></span>

en: Setup
pa_IN: ਸਥਾਪਨਾ ਕਰਨਾ

en: Setup and Help
pa_IN: ਸੈੱਟਅੱਪ ਅਤੇ ਮਦਦ

en: Setup and Help <i class="fa fa-info-circle" aria-hidden="true"></i>
pa_IN: ਸੈੱਟਅੱਪ ਅਤੇ ਮਦਦ<i class="fa fa-info-circle" aria-hidden="true"></i>

en: SHORTCODE LIST:
pa_IN: ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਸੂਚੀ:

en: Show "Powered by WP Courses at the bottom of your courses page
pa_IN: ਆਪਣੇ ਕੋਰਸ ਪੰਨੇ ਦੇ ਹੇਠਾਂ "WP ਕੋਰਸ ਦੁਆਰਾ ਸੰਚਾਲਿਤ" ਦਿਖਾਓ

en: Show lesson content in the REST API. Warning! If checked, restricted lesson content is accessable TO ANYONE via the REST API
pa_IN: REST API ਵਿੱਚ ਪਾਠ ਸਮੱਗਰੀ ਦਿਖਾਓ। ਚੇਤਾਵਨੀ! ਜੇਕਰ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਪ੍ਰਤਿਬੰਧਿਤ ਪਾਠ ਸਮੱਗਰੀ REST API ਦੁਆਰਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਲਈ ਪਹੁੰਚਯੋਗ ਹੈ

en: Sort by
pa_IN: ਸਰੀਰ

en: Start Course
pa_IN: ਕਾਰਡ

en: Start Quiz
pa_IN: ਕਵਿਜ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: STEP #1: Create a course:
pa_IN: ਕਦਮ #1: ਇੱਕ ਕੋਰਸ ਬਣਾਓ:

en: STEP #2: Create lesson(s):
pa_IN: ਕਦਮ #2: ਪਾਠ ਬਣਾਓ:

en: STEP #3: Display the course:
pa_IN: ਕਦਮ #3: ਕੋਰਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Student
pa_IN: ਵਿਦਿਆਰਥੀ

en: Submit Quiz
pa_IN: ਕਵਿਜ਼ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Teacher
pa_IN: ਟੈਟੂ

en: Teachers
pa_IN: ਟੈਟੂ

en: There are 0 entries
pa_IN: 0 ਟਿੱਪਣੀ ਹੈ

en: There are no courses
pa_IN: ਕੋਈ ਟੂਰ ਨਹੀਂ

en: There are no teachers
pa_IN: ਨਹੀ ਕਰੇਗਾ учителя

en: There is nothing to order
pa_IN: ਕੀ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਵੀ ਨਹੀਂ

en: This content can be purchased as part of the following courses
pa_IN: ਇਹ ਸਮੱਗਰੀ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਕੋਰਸਾਂ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ ਖਰੀਦੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: This content must be purchased as part of a course via WooCommerce to receive access.  <b>You are seeing this content because you are an adminstrator</b> and have selected an option to see restricted content under WP Courses->options.
pa_IN: ਪਹੁੰਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ WooCommerce ਦੁਆਰਾ ਕੋਰਸ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। <b>ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਹੋ</b> ਅਤੇ WP ਕੋਰਸ->ਵਿਕਲਪਾਂ ਦੇ ਤਹਿਤ ਪ੍ਰਤਿਬੰਧਿਤ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਇੱਕ ਵਿਕਲਪ ਚੁਣਿਆ ਹੈ।

en: This Lesson has Moved.
pa_IN: ਇਹ ਪਾਠ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Time
pa_IN: ਟਾਈਮ

en: Times
pa_IN: ਟਾਈਮ

en: Title
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: to leave a comment.
pa_IN: ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਛੱਡਣ ਲਈ.

en: to view this quiz.
pa_IN: ਇਸ ਕਵਿਜ਼ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ।

en: to view your profile.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਦੇਖਣ ਲਈ।

en: Toggle lesson completion (not possible for quizzes)
pa_IN: ਪਾਠ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਟੌਗਲ ਕਰੋ (ਕੁਇਜ਼ਾਂ ਲਈ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ)

en: Toggles whether or not the course, lesson and quiz toolbars stick to the top of the screen on mobile devices.  Enabling this option creates a much better user experience however sticky toolbars aren't always compatible with certain themes.  If it's covering your theme's navigation, try adjusting the toolbar offset in the option below.
pa_IN: ਟੌਗਲ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੋਰਸ, ਪਾਠ ਅਤੇ ਕਵਿਜ਼ ਟੂਲਬਾਰ ਮੋਬਾਈਲ ਡਿਵਾਈਸਾਂ 'ਤੇ ਸਕ੍ਰੀਨ ਦੇ ਸਿਖਰ 'ਤੇ ਚਿਪਕਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਣਾ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਅਨੁਭਵ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਸਟਿੱਕੀ ਟੂਲਬਾਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੁਝ ਥੀਮ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਥੀਮ ਦੇ ਨੈਵੀਗੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਕਵਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵਿਕਲਪ ਵਿੱਚ ਟੂਲਬਾਰ ਔਫਸੈੱਟ ਨੂੰ ਵਿਵਸਥਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Tracking Data
pa_IN: ਟ੍ਰੈਕਿੰਗ ਡੇਟਾ

en: Trigger Emails
pa_IN: ਟਰਿੱਗਰ ਈਮੇਲਾਂ

en: Upgrade to Premium
pa_IN: ਉਤਪਾਦਨ Premium

en: Video Embed Code
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਏਮਬੇਡ ਕੋਡ

en: Video Embed Code (iframe)
pa_IN: ਵੀਡੀਓ ਏਮਬੇਡ ਕੋਡ (iframe)

en: View Courses
pa_IN: ਕੋਰਸ ਦੇਖੋ

en: View Lesson
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: View Quiz
pa_IN: ਕਵਿਜ਼ ਦੇਖੋ

en: Viewed
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Viewed Percent
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਮੁੱਲ

en: Views
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Visit
pa_IN: ਫੇਰੀ

en: Visit the page and have a look at your first course
pa_IN: ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਜਾਓ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਕੋਰਸ 'ਤੇ ਇੱਕ ਨਜ਼ਰ ਮਾਰੋ

en: Website
pa_IN: ਵੈੱਬਸਾਈਟ

en: Welcome to WP COURSES
pa_IN: WP ਕੋਰਸਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ

en: What You'll Learn
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਸਿੱਖੋਗੇ

en: When Someone
pa_IN: ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਾਰ

en: WooCommerce / Paid Membership Pro
pa_IN: WooCommerce / ਅਦਾਇਗੀ ਸਦੱਸਤਾ ਪ੍ਰੋ

note: Author of the plugin
en: WP Courses
pa_IN: WP ਕੋਰਸ

note: Name of the plugin
en: WP Courses LMS
pa_IN: WP ਟੈਟੂ ਸਿਖਲਾਈ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਸਿਸਟਮ

en: WP Courses Premium
pa_IN: WP ਕੋਰਸ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ

en: WP Courses Widget
pa_IN: WP ਕੋਰਸ ਵਿਜੇਟ

en: Yes, send me emails that are triggered by my course progress.
pa_IN: ਹਾਂ, ਮੈਨੂੰ ਉਹ ਈਮੇਲ ਭੇਜੋ ਜੋ ਮੇਰੇ ਕੋਰਸ ਦੀ ਪ੍ਰਗਤੀ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ।

en: You have no attempts remaining.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਬਾਕੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You haven't filled in every answer.  Are you sure you want to submit this quiz?
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਭਰਿਆ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ 'ਤੇ ਇਹ ਕਵਿਜ਼ ਦਰਜ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: You must answer every question before submitting this quiz.
pa_IN: ਇਸ ਕਵਿਜ਼ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: You must be logged in to post a comment.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਪੋਸਟ ਕਰਨ ਲਈ ਲਾਗਇਨ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ.

en: You must be logged in to view your profile
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਲੋਡ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: You must have at least 2 possible answers
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 2 ਸੰਭਵ ਜਵਾਬ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: You Scored
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਸਕੋਰ ਕੀਤਾ

en: Your Answer
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਜਵਾਬ

en: Your comment is awaiting approval.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਟਿੱਪਣੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।
